Chủ đề
#Resident Evil Requiem
#
Bài viết về Resident Evil Requiem
80 bài viếtGamelade
GAME ONLINE PC
Thời lượng chơi của Resident Evil Requiem được tiết lộ
Gamelade
GAME ONLINE PC
Resident Evil Requiem sẽ không có bản demo
Gamelade
GAME ONLINE PC
Game thủ có thể hóa thân thành Lady Dimitrescu trong Resident Evil Requiem với phiên bản Deluxe
Gamelade
GAME ONLINE PC
Leon Kennedy xuất hiện trong trailer của Resident Evil Requiem theo thông tin rò rỉ
Gamelade
GAME ONLINE PC
Resident Evil Requiem ấn định ngày đặt trước
Gamelade
GAME ONLINE PC
Gameplay của Resident Evil Requiem sẽ thao túng cảm xúc người chơi
Gamelade
GAME ONLINE PC
Resident Evil Requiem sẽ có trên Nintendo Switch 2
Gamelade
GAME ONLINE PC
Resident Evil 9 sẽ có mặt trên PS4 và Nintendo Switch 2?
Gamelade
GAME ONLINE PC
Resident Evil Requiem gây ấn tượng mạnh trên PS5 Pro
Gamelade
GAME ONLINE PC
