Chủ đề
#Epic Games Store
#
Bài viết về Epic Games Store
78 bài viếtGamelade
GAME ONLINE PC
Epic Games bổ nhiệm cựu lãnh đạo Blizzard dẫn dắt Epic Games Store
Gamelade
GAME ONLINE PC
Bản demo của Resident Evil Requiem chính thức ra mắt đa nền tảng
Gamelade
GAME ONLINE PC
Zenless Zone Zero chính thức có mặt trên steam
Gamelade
GAME ONLINE PC
SlashZero mở đợt thử nghiệm đầu tiên cho người chơi trên Steam
Gamelade
GAME ONLINE PC
Hơn 662 triệu bản game đã được Epic Games Store tặng cho người dùng trong năm 2025
Gamelade
Mobile
Faily Brakes 2 là tựa game miễn phí trên Epic Games Store trong tuần này
Gamelade
GAME ONLINE PC
Steam thiết lập kỷ lục vô tiền khoáng hậu
Gamelade
GAME ONLINE PC
Lượng người dùng Epic Games Store tăng 173% nhưng doanh thu vẫn dậm chân tại chỗ
Gamelade
GAME ONLINE PC
Malpraxis ấn định ngày phát hành, mang đến trải nghiệm phẫu thuật độc đáo ngoài vũ trụ
Gamelade
GAME ONLINE PC
